Aktualitātes>Studējošo pašpārvalde: Mums ir svarīgs Tavs viedoklis!

Studējošo pašpārvalde: Mums ir svarīgs Tavs viedoklis! (12)

Kā jau katrs studiju gads, arī šis Biznesa augstskolas Turība Studējošo pašpārvaldei un Tev bijis dažādiem pasākumiem, notikumiem un pārsteigumiem bagāts. Tieši tāpēc mēs vēlamies noskaidrot, kāds ir Tavs viedoklis par paveikto.

No 23. aprīļa līdz 21. maijam ieej savā BATISā, novērtē BAT SP darbību 2013./2014. studiju gadā un izsaki savas domas, kam, Tavuprāt, veltīt vairāk uzmanību nākošajā gadā.

Būsim ļoti pateicīgi, ja būsi atsaucīgs un aizpildīsi aptauju!

Ar aptaujas palīdzību mēs vēl vairāk spēsim uzlabot BAT SP darbību un pilnveidot arī Tavu – Turības studenta ikdienu lekcijās un ārpus tām.

28.04.2014

Komentāri

Cách ngâm củ sâm: Nhân sâm tươi là loại sâm vừa được thu hoạch từ trong đất và để nguyên trạng thái tự nhiên vẫn còn dính một lớp đất mỏng trên mình củ khi mua sâm tươi về, bạn cũng sơ chế qua bằng việc cắt phần núm rễ ( lô sâm) trên đầu củ sâm ( do phần này người ta giữ lại cho củ sâm thêm đẹp chứ không những không có tác dụng mà còn gây buồn nôn cho người sử dụng), đặc biệt chỉ nên sử dụng sâm tươi khi đã rửa sạch đất với nước. Sau đó bạn cần loại bỏ phần lá, rễ hỏng, rồi đem rửa sạch đất, cát, để ráo nước. Lưu ý trong quá trình rửa sam các khôn nên nhúng cả củ sâm vào chậu nước mà dùng khăn ướt lau nhẹ nhàng phần đất bám trên củ sâm. Cách sử dụng củ nhân sâm tươi đơn giản nhất là cắt thành từng lát mỏng, ngậm và nhấm từng ít một sau đó nuốt cả bã. Ngày dùng 2 đến 6g (tương đương 3 đến4 lát).Hoặc lấy một ít nhân sâm tươi cho vào máy xay sinh tố, xay cùng sữa tươi để uống hằng ngày. Hoặc có thể cắt thành từng lát đem ngâm với mật ong trong bình thủy tinh. Khi ăn lấy từng lát sâm ngậm trong miệng một lúc rồi nhai miếng sâm rồi nuốt. Hoặc phổ biển và bảo quản tốt nhất là đem ngâm rượu. Số lượng củ nhân sâm tươi khoảng100g-120g/1 lít rượu. Chọn loại rượu ngon và đảm bảo vệ sinh đổ cho ngập củ sâm và đậy nín nắp lại. Sau 3 tháng là có thể sử dụng được. Mỗi ngày dùng 1 đên 2 ly nhỏ khoảng 30ml.

Ghe Tatami

26.03.2017. 04:13
Thanks for good post
great post admin thanks for this.

nike air force one

04.04.2015. 11:54
It my first visit to this website Biznesa augstskola Turība , and I am actually astonished to see such a good feature YouTube video posted at this place. nike air force one http://www.bikeservicerimini.com/nike/nike-air-force-1-c-353/

バーバリー アウトレット

20.02.2015. 05:45
この段落 Biznesa augstskola Turība です本当に A 楽しい 1それ役立ち新しいウェブ 人 |ブログのに賛成のために願って、。 バーバリー アウトレット http://www.yoikk.gov.tr/dosya/burberrycoat.html

Cheap Jordans Shoes

03.01.2015. 22:12
Hi there friends, its fantastic piece of writing Biznesa augstskola Turība regarding educationand entirely explained, keep it up all the time. Cheap Jordans Shoes http://www.hopwc.org/am.php

Mont Blanc Ballpoint Pen white

20.12.2014. 02:22
Wow, this piece of writing Biznesa augstskola Turība is pleasant, my sister is analyzing these kinds of things, so I am going to let know her. Mont Blanc Ballpoint Pen white http://www.mont-blanc-pens.us.com/meisterst%C3%BCck-solitaire-tribute-to-the-mont-blanc-classique-ballpoint-pen-p-50.html

Homme LV Pas Cher

09.12.2014. 21:57
Biznesa augstskola Turība Homme LV Pas Cher http://giralua.com/sacspaschers/homme-pas-cher--c-22.html 2014 Nouvelle Collection Noël Femme UGG Nightfall Noël Prix Plancher http://apcamm.org/uggpascher/femme-ugg-nightfall-c-21.html 2014 Nouvelle Collection Noël Nike Basketball Noël Prix Plancher http://alpina-salouf.ch/cheapnikeshoessss/nike-basketball-c-364.html Dr Dre Beats Solo HD Mini http://harisafafihijab.com/monsterbeats/dr-dre-beats-solo-hd-mini-c-16.html Mocassins LV Pas Cher France http://solteclabs.com/sacsneufs/mocassins-pas-cher--c-49.html Sneaker LV 2015 http://solteclabs.com/acheterdessacs/sneaker-pas-cher--c-55.html 2014 Nouvelle Collection Noël Toms Womens Muticolor Stripe shoes Noël Prix Plancher http://alpina-salouf.ch/airjordan/black-friday-toms-womens-muticolor-stripe-shoes-c-801.html Mules Pas Cher France http://solteclabs.com/sacspaschers/mules-pas-cher--c-24.html

Cheap Adidas Holcombe

05.12.2014. 05:12
Biznesa augstskola Turība Cheap Adidas Holcombe http://universitiesinchina.net/adidasshoes/adidas-holcombe-c-35.html Dr Dre iBeats Headphones sale http://harisafafihijab.com/monsterbeats/dr-dre-ibeats-headphones-c-29.html Nike Men Air Jordan 4 19 Christmas 2014 http://cakenj.com/airmax/nike-men-air-jordan-4-19-c-65.html Christmas 2014 Nike Women Shox R3 On Sale http://cakenj.com/airmax/nike-women-shox-r3-c-140.html 2014 Nouvelle Collection Noël Nike Free Trainer 7.0 Noël Prix Plancher http://alpina-salouf.ch/cheapnikeshoesss/nike-free-trainer-7.0--c-361.html Christmas 2014 Nike Women Air Airforce 1 Jordan 4 Cheap Christmas 2014 http://cakenj.com/airmax/nike-women-air-airforce-1-jordan-4-c-35.html Sacs porté épaule Pas Cher 2014 Nouvelle Collection http://giralua.com/louisvuittonsacs/sacs-porté-épaule-pas-cher-c-5.html Nike Roshe Run 2014 Noël Pas Cher http://alpina-salouf.ch/nikepaschersss/nike-roshe-run-2014-c-335.html

:(

07.05.2014. 12:29
Diemžēl tas neko nedod, jo studiju kvalitātei tāpat tiek pievērsts ļoti maz uzmanības. Visticamāk, jo pašpārvalde lēmumus, kas saistīti ar studiju kvalitāti nevar ietekmēt.

Nodarbību saraksts